Quạt thông gió gắn trần Nedfon BPT10-13H20-A
Mã sản phẩm: BPT10-13H20-A
Thương hiệu: Nedfon Loại: Quạt hút trần
550.000₫
  • Sản phẩm chính hãng nhập từ nhà máy quạt thông gió Nedfon - Trung Quốc. Đầy đủ CO, CQ.
  • Giá bán lẻ chưa bao gồm thuế VAT.
  • Khách hàng thương mại, dự án liên hệ trực tiếp để có giá tốt nhất.
  • Bảo hành chính hãng toàn quốc 12 tháng.
Ưu điểm quạt thông gió gắn trần Nedfon BPT10-13H20-A
  • Kiểu dáng mặt ngoài quạt được sử dụng bằng nhựa ABS chất lượng cao
  • Động cơ chạy bằng bạc đạn nên hoạt động êm và tiết kiệm điện năng cho người sử dụng
  • Quạt thông gió Nedfon có van đóng mở 1 chiều, tránh để cho không khí bên ngoài vào bên trong.
  •  Mặt quạt rất dễ dàng vệ sinh hay tháo lắp
Kích thược quạt thông gió gắn trần Nedfon BPT10-13H20-A
Thông số kỹ thuật quạt thông gió gắn trần Nedfon BPT10-13H20-A
  • Model: Nedfon BPT10-23H20-A
  • Điện áp: 220V/50Hz
  • Công suất: 20W
  • Đường kính cánh 120mm
  • Đường kính ống dẫn phi 98mm
  • Kích thước lỗ trần 205x205mm