Quạt hút bếp Nanyoo NY-48-4.5A-7.5-4
Mã sản phẩm: NY-48-4.5A-7.5-4
Thương hiệu: Nanyoo Loại: Quạt hút bếp
29.000.000₫ 36.260.000₫
  • Model: Nanyoo NY-48-4.5A-7.5-4
  • Loại quạt: Quạt hút bếp
  • Motor: 7.5 kW - 4 Pole
  • Áp suất: 1544-1581 Pa
  • Điện áp: 380V/50Hz