Quạt hút bếp Nanyoo NY-48-5A-11-4
Mã sản phẩm: NY-48-5A-11-4
Thương hiệu: Nanyoo Loại: Quạt hút bếp
38.750.000₫ 48.440.000₫
  • Model: Nanyoo NY-48-5A-11-4
  • Loại quạt: Quạt hút bếp
  • Motor: 11 kW - 4 Pole
  • Áp suất: 1550-1661 Pa
  • Điện áp: 380V/50Hz