Quạt hút bếp Nanyoo NY-48-6.3A-15-6
Mã sản phẩm: NY-48-6.3A-15-6
Thương hiệu: Nanyoo Loại: Quạt hút bếp
58.480.000₫ 73.100.000₫
  • Model: Nanyoo NY-48-6.3A-15-6
  • Loại quạt: Quạt hút bếp
  • Motor: 15 kW - 6 Pole
  • Áp suất: 1604-1532 Pa
  • Điện áp: 380V/50Hz