Quạt hút vuông công nghiệp Superlite Max SHRV-1220SP
Mã sản phẩm: SHRV-1220SP
Thương hiệu: Superlite max Loại: Quạt hút vuông công nghiệp
3.990.000₫ 4.300.000₫
  • Model: Superlite Max SHRV-1220SP
  • Công suất: 0,75KW
  • Lưu lượng: 37.000m3/h
  • Độ ồn: 63dB
  • Điện áp: 380V - Điện 220V + 350k
  • Chất liệu cánh: POM
  • Cửa chớp: inox 430
  • Khung quạt: Tôn kẽm, KT: 1220*1220*400mm
  • Động cơ Fushini Off Japan
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Bảo hành: 18 tháng
Ưu điểm của quạt hút vuông công nghiệp Superlite Max SHRV-1220SP
  • Khung quạt bằng Tôn mạ kẽm, độ mạ Z180
  • Lá chớp bằng Inox 430
  • Tì dây Curoa bằng hợp kim nhôm
  • Cánh bằng nhựa POM
  • Có nhiều kích thước tùy biến phù hợp cho mọi không gian sử dụng như 400, 500, 600, 700, 900, 1100, 1220, 1380mm.